Chào mừng các mem cũ, mới,... đến với nka trag sờ cu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng các mem cũ, mới,... đến với nka trag sờ cu

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Entry for Bjnh` laptop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
keo.ieu
Supporter
keo.ieu

Entry for Bjnh` laptop Vide
Bài gửiTiêu đề: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/7/2009, 10:08 pm

Hom nay ko co' vjec je` roj~ nen em xjn vjet' baj` entry ve` ban.Bjnh` laptop lo*p' em .Cac' bac' ak.ban. laptop lo*p' em te^n tha^t.la` Tra^n` Thanh Bjnh` no' co' ha(n? 3 te^n nu*a~ la`: o^ng' loe, se?ta`va` cuo^j' cung` la` caj' te^n hay dung` nha^t' Bjnh` laptop.Kon nay` no' co' bje^t. taj` la` bo^c' phet' vo^ do^j'.Em da~ dj phong? va^n'1 vaj` nguoj` ban choj cung` co^ ta ne^n em co' 1 vaj` tho^ng tjn sau da^y.Em xjn trjnh` bay` vo*j' cac' bac' ak.

Co^ ta ke^? ra(ng` nha` co^ ta co' 2 caj' laptop va` 1 caj may' tjnh' de^?ban` ( tjnh the^? long ha(n? hoj ) .Va` co^ ta co' ha(n? 2 caj' dt xjn. 1 caj' la` cam? u*ng' sje^u mong? va` 1 caj' gjo^ng' kaj' kon Hoa " bo*p " lo*p' em ( 110i ik' ak. ).Nghe thj` co' ve? gjau` tha^t. da^y' nhu*ng cu*' nhjn` co^ ta cac' bac' se~ byk' ( taj.vj` ko co' anh?ne^n em ko post len dc.mong cac' bac' thong cam? ).Cac' bac' byk' ko no' kon` co' ca? nguoj` yeu nua~ day, kon nay` bao? nguoj` yeu no' la` buong? day'.Uj em cu' tuong? nguoj` yeu no buong? the nao` hoa' ra la` buong? trg Do^c. La^p.Luc' no' kon` o? trg` Do^c. La^p.( theo no' ke^? ) no' buong? den' noj~ dj qua lop' nao` la` dap. cua? lop' ay' (so wa').Em nghe chj. ta noj' ma` phaj? ngat' ngay .No' kon` ke? rang` nguoj` yeu no' ten la` " Vu~" ay' dj kon xe SH cac' bac' da~ thay' so. chua, trong lop' em nguoj` yeu kon Huyen` xjn. nhat la` dj kon xe dap. ASAMA. Vay thj` cac' bac' phaj? byk' no' DAI GJA nhu the' na`o roj` day', the' ma` hom no' den' lop' ca? lop' em ljen` reo len:

" Kjnh ban. Bjnh` laptop co' con ao' dep. the^' "

No' cho*j ngay ca^u " Tao mua o*? sje^u thi. ma(t. da^t' da^y' chu*' "

Ca? lo*p' em cuoi` o^` bao? no' " Da^y' daj ja the^' ma` phaj? mua hang` o*? siE^u thj mat da^t' "

Con nay` no' ngu la(m' cac' bac' ak.Co' ho^m co^ giao' Sinh goi. no' le^n bang tra lo*j` ca^u hoj no' lje^n` dj cha^n da^t' le^n bang , ma` la` tro*j` mua` do^ng ne^n co^ bao? dj dep' vao` no' ben` cho*j phat' vao` ma(t co^ " Em bo? dep' ra cho no' do*~ lanh. "

Em de^n' phai? bo' tay vo*j' con nay` ,ngu k chiu dc cac' bac' nhj?

Ho^m tru*o*c' tjnh' ho^? bao' cua? no' ba(t' da^u` bung` no^? no' nhay? xuo^ng' tat' 1 phat' vao` ma(t con lo*p' tru*o*ng? lo*p' em no' con` doa. la` " Va^n o*j may` sa(p' che^t' oy` da^y' " so*. wa' cac' bac' o*j

No' con` bao? ra(ng` se~ san = lo*p' cua? em.Uj tha^t. ko ngo*` chi. ta ho^? bao' wa' the^? chj? vj` vje^c. no' tat' con Va^n ma` co^ jao' em goj no' xuo^ng' va(n phong` no' cho*j phat' ca^u " Co^ ko coj trong. em nu*a~ la` cac' ban. " va` ca^u " Ba^y jo*` em ko con` j de^? ma^T' nu*A~ oy` .o^ con nay` a(n noi' tha^t. ngu sj da^n` do^n. the^' hoa' ra no' ma^t' ca? trjnh oy` ak hay sao cac' bac' nhj? Lo*p' em co' anh Hoang` Chuye^n la` ng` dao` hoa da tjnh` nha^t' lo*p' ne^n con Laptop lo*p' em bao? phaj? tan' = dc anh HC oy` no' bao? thang` nay` chi de^? lu*a` tjnh` oy` da' de^? cho anh HC bit the^' nao` la` su*c' manh cua? Laptop. Bo^' to^? con djn ko bit luong su*c' mjnh` hay sao ma` doj` tan' anh HC lop' em ,vj` vay chua kjp tan' thj` no' da~ bj 2 phat' dap cua? aj thj` cac' bac' bjt oy` day.

Tho^j jo*` cung ~muo^n. oy` em xjn du*ng` taj da^y vj` noj' chuyen ve^` con naj` thj` con` khuya mo*j' he^t'
Ckíp [=x]
Super Mod
Super Mod
Ckíp [=x]

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/8/2009, 10:13 am

Hự hự hự ... =]] ...
Đọc đy đọc lại vẫn tkếy hay ...
M` đá soáy kém đ' gì tao đâu hôhô
chjp_babj
Top Poster
Top Poster
chjp_babj

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/8/2009, 10:16 am

bóc tem cho bạn yến ná. Nói đến cái con laptop này thi chết vì cười mất haha con này nó bốc phét thì thôi rùi ko bjt ngượng mồm hxhx mà nó còn bạo j í nhỉ là nó có đầy thằng tán mà toàn thằng giàu thui nhá nhuưng nó ko có cảm tình nên ko iu còn bạn HC là nó có cảm tình nhất đấy nó bảo nó ko thích chứ nó mà tán thì HC đổ lun so. quá cơ í =))
Ckíp [=x]
Super Mod
Super Mod
Ckíp [=x]

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/8/2009, 10:19 am

Toàn tkằg giầu nkất Khe Mo bò đái ra tán nó ckắc ... gkê vl`
chjp_babj
Top Poster
Top Poster
chjp_babj

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/8/2009, 10:26 am

thế mới bảo là bốc phét ko bjt ngượng mồm chứ bạn hehe
kut3.ko0l
Super Mod
Super Mod
kut3.ko0l

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/8/2009, 8:10 pm

Uj, nÓ đI rÙi thÌ cÒn đÁ nÓ lÀm j` nỮa =]] bÀi nÀy đỌc lÂu rÙi nhÁ =]]
keo.ieu
Supporter
keo.ieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/11/2009, 9:41 pm

nO dj rọ` to moj dam' da' xoay cku no ma` ko dj to da xoay no no laj oank cket to =))
kut3.ko0l
Super Mod
Super Mod
kut3.ko0l

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/12/2009, 7:54 am

nÓ thÌ bÍt quÁi j` vỀ mÁy tÍnh đÂu mÀ sỢ Entry for Bjnh` laptop Icon_razz
chjp_babj
Top Poster
Top Poster
chjp_babj

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/14/2009, 9:17 am

sax thế mày ko nhớ nó bảo là nhà nó có mấy cái máy tính à cả latop nũa chứ =))
kut3.ko0l
Super Mod
Super Mod
kut3.ko0l

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/14/2009, 11:29 am

cÓ lÀ bÍt dÙg à? =]]
kut3.ko0l
Super Mod
Super Mod
kut3.ko0l

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/14/2009, 11:30 am

à quÊn, t chỈ sỢ cÓ nG` nhÀ nÓ đỌc đC thÔg bÁo vS nÓ thÌ mÌnh lẠi ốM đÒn
keo.ieu
Supporter
keo.ieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/14/2009, 10:08 pm

tkuj cket to' oy` neu ma` nku tke tky to so lam nguoj` ieu no buog? dey' :-ss
kut3.ko0l
Super Mod
Super Mod
kut3.ko0l

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/14/2009, 10:10 pm

t cŨg sỢ lẮm, cẦu trỜi nG` wEn nÓ k đỌc đC bÀi nÀy, k thj` nÓ b-( mÌnh chÍt
chjp_babj
Top Poster
Top Poster
chjp_babj

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/15/2009, 8:18 pm

thui chít ko may tao cũng tham gia binh luận nó ko khéo tao cũng chhits chứ chả đùa sợ wa' cơ huhu
kut3.ko0l
Super Mod
Super Mod
kut3.ko0l

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/16/2009, 9:10 am

tỰ tỬ trC' đI ch0 sAu nÀy đỠ bỊ trA tẤn =]]
chjp_babj
Top Poster
Top Poster
chjp_babj

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime9/16/2009, 9:03 pm

thui tự tử làm j nếu mà nó bjt chacxs cũn bị sứt tí thui làm j mà phai chết cho phi cuộc đời cơ chứ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Entry for Bjnh` laptop   Entry for Bjnh` laptop I_icon_minitime

Entry for Bjnh` laptop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài